Trang 3 / 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 32

Chủ đề: Bác @vikhoa nhà ta lên báo

Bác leduy trích khúc này hay quá

Tiến lên chuyên nghiệp

Nhiều bạn trẻ sau một thời gian cầm máy đã tự tin rao trên blog nhận chụp ảnh cưới ngoại cảnh, ảnh thời trang với mức giá chỉ khoảng 1 triệu trở lại. Ưu điểm của việc chụp ảnh cưới này là có những bức ảnh tự nhiên, tư thế không gượng, “sến” và rập khuôn như chụp ở studio.

..........
    Như vậy mấy studio chắc dẹp tiệm quá
    Được sửa bởi trungnguyen lúc 10:23 AM ngày 12-06-2009

vậy bác vikhoa chơi ảnh hay chơi máy?
    hiếp ảnh gia

Tay nhà báo này viết bài dở thiệt. Đọc xong không hiểu nhà báo muốn nói bà con chơi cái gì luôn. Chỉ trích 1-2 phát biểu để nói là chơi máy hay chơi ảnh thì đều là võ đoán và hồ đồ. Ngoài ra, việc nói bác Vikhoa sắm đồ sang mà không nói rõ mục đích người ta sắm làm gì thì chẳng khác nào chửi người ta chơi ngông.

Dạo này báo TT nhiều bài lôm côm ghê!

Cái đoạn trích dưới đây chỉ là tự quảng cáo trên blog mà ko biết nói đúng ko. Thật ra nếu như vậy thì sau thời gian làm ăn khá --> mở studio --> sến gượng à ? Thật ra cũng tùy Studio thôi và cũng tùy mùa.... 2K (Khoa + Kiên) chơi dữ quá, hì hì, em xin đứng nhìn.... Chúc 2K thành công và chúc mừng 2K lên báo nhé !!!

"Nhiều bạn trẻ sau một thời gian cầm máy đã tự tin rao trên blog nhận chụp ảnh cưới ngoại cảnh, ảnh thời trang với mức giá chỉ khoảng 1 triệu trở lại. Ưu điểm của việc chụp ảnh cưới này là có những bức ảnh tự nhiên, tư thế không gượng, “sến” và rập khuôn như chụp ở studio."
    Ít tiền, ham vui nên chơi đồ rẽ.
    Có gì mong các bác chỉ vẽ dùm.

Mấy tấm tàm tạm được mình post lên đây, mong mọi người góp ý !!!
    http://www.flickr.com/photos/ctmtam

Bac Vikhoa có quen với người viết bài này phải kô?

Quote Được gửi bởi _River_ View Post
    Tay nhà báo này viết bài dở thiệt. Đọc xong không hiểu nhà báo muốn nói bà con chơi cái gì luôn. Chỉ trích 1-2 phát biểu để nói là chơi máy hay chơi ảnh thì đều là võ đoán và hồ đồ. Ngoài ra, việc nói bác Vikhoa sắm đồ sang mà không nói rõ mục đích người ta sắm làm gì thì chẳng khác nào chửi người ta chơi ngông.

Dạo này báo TT nhiều bài lôm côm ghê!
    Viết chính luận để đi nghỉ xả hơi sao bạn... Lỡ có gì, vợ con nhà ai lo. Thôi thì...

Hehe, hoàn toàn không có em ở trên đó nha

Vào 4rum dạo này toàn lượn box "Tán Gẫu"

Thời đại "ăn lương theo sản phẩm", lâu lâu cũng phải có tý sản phẩm nộp cho cơ quan chứ không thì mất việc a? Còn sản phẩm có chất hay không thì ai quan tâm? Em đọc xong cái sản phẩm trên quả thật chả hiểu gì Óc mình bã đậu quá

Còn cái bác biên tập viên gì gì của cái tạp chí gì gì ấy phát biểu hơi chán. Cá nhân em thấy mình không còn trẻ, và em rất phục các bạn trẻ chơi ảnh hiện nay về cách nhìn cuộc sống không rập khuôn, và cách chụp hình với nhiều sáng tạo độc đáo ấn tượng của họ...

Các bạn trẻ như thế chúng ta gặp không ít trên vnphoto này và trên tất cả các diễn đàn về nhiếp ảnh khác nữa...
    Được sửa bởi Newbie_SG lúc 11:46 PM ngày 12-06-2009

hehe, dù sao đi nữa thì Vikhoa cũng đã được PR

Bạn này chắc là cộng tác viên chứ phóng viên gì...mình thấy ngoài những người thích chụp thì cũng có người thích chơi và sưu tầm súng ống, chẳng có ai cấm cả. Món ăn chơi nào cũng có cái thú của nó mừ...
    Không khoái chụp, chỉ khoái dòm mẫu thôi
    http://www.flickr.com/photos/shalala80/

@anpham này , cái ống kính mà anh chụp Miss Khanh và bộ sưu tập của anh cũng quá chời. Chắc anh PR khéo nên chỉ phóng viên qua bên anh @vikhoa, còn chú Newbie_SG làm gì mà chối mạnh vậy ?!

Trang 3 / 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 Cuối cùngCuối cùng