Trang 1 / 11 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 103

Chủ đề: Đặt tên nhóm & Off chụp mẫu tại Phòng thu âm

Đặt tên nhóm & Off chụp mẫu tại Phòng thu âm

Xin chào tất các các ae newbie vừa mới vượt qua kỳ thi Tốt nghiệp cực kỳ gian khổ.
    Theo ý kiến của bác nguyencn cũng như hầu hết các bác khác trong lớp thì ai cũng muốn duy trì nhóm newbie "Kực Kỳ Kool" của tụi mình vì thế có 2 vấn đề E muốn đưa ra đây để lấy ý kiến của tất cả các bác:

1. Đặt tên nhóm (quan trọng)
    2. Off chụp mẫu tại phòng thu âm MPU

Vấn đề đầu tiên E xin ý kiến của tất cả các bác trong nhóm và cả ý kiến của các bác nào quan tâm đến nhóm của tụi E, mỗi người đều có quyền đưa ra 1 cái tên mà mình cảm thấy hay nhất và không được vi phạm bất cứ điều gì trong nội qui của trang VNphoto. Điều này rất quan trọng cho việc duy trì hoạt động của nhóm chính vì vậy E mong các bác nhiệt tình hưởng ứng.
    E xin tiên phong đưa ra trước
    1.KKK "Kực Kỳ Kool" vì E thấy nhóm mình chỉ là nhóm mới thành lập nhưng ae chơi với nhau rất tốt, làm hết mình, chơi hết sức, chụp hết thẻ, máy hết pin...cũng chưa chịu nghỉ..

Vấn đề thứ 2 là để thay đổi không khí CN tuần này E xin đề nghị ae mình off chụp mẫu tại phòng thu âm của gia đình E.
    Phòng thu âm do E gái và E rể E quản lý có nhã ý mời mấy ae trong nhóm đến chụp ảnh mẫu và giao lưu...E có bàn trước với bác Nguyencn, bác ấy rất ok và chịu trách nhiệm chính trong việc kiếm mẫu (mẫu Diễm & mẫu Trang)

Trước hết là ae mình chụp mẫu kế đó là hát hò Tất cả các ae tham gia chụp đều đc ghi âm 1 bài hát vào chung 1 CD của nhóm (E không chịu trách nhiệm phát hành toàn thế giới đâu nha các bác)

Bác nào có hình chụp được chủ phòng thu MPU chọn (E của E) để sử dụng đăng trên trang web của MPU hoặc in poster thì sẽ được tặng thu âm riêng 1 CD miễn phí

E xin post lên vài tấm hình về phòng thu âm MPU để các bác tham khảo..
    hình này được chụp bởi amateur LALANG

Đây là ông chủ phòng thu Đức Thịnh-e rể của E

Vài góc trong Studio

Mẫu Demo của E

Và đây là mẫu Đặc Biệt của Bác Compo hứa hẹn sẽ có mặt

E xin làm gương, đăng ký trước
    1. LALANG

Vì phòng thu âm tương đối nhỏ nên E chỉ nhận đăng ký của các bác trong lớp đc E gửi tin nhắn trong YM mời trực tiếp...mong các bác khác thông cảm
    Được sửa bởi LALANG lúc 10:10 PM ngày 08-12-2008
    HP: 0988 889973

chắc chắn là có conan05 rồi

thesun103, tài cán ko đến đâu nhưng siu ham hố )
    thesun103 đang ôm cột, vì 1 lý do mà ai cũng biết rồi đó Comeback at 12/12

Hoan hô topic cực kỳ Kool của Lalang. Nhóm mình tuy chỉ mới cùng hội cùng thuyền khoảng gần 3 tháng nhưng anh em chơi với nhau rất thân tình và vui vẻ.. cùng cháp, cùng chơi, cùng chụp và cùng.."lên đỉnh". Vì vậy, việc đặt tên cho nhóm là vô cùng quan trọng nhằm mục đích củng cố, duy trì và phát triển nhóm. Em đưa 2 chân 2 tay ủng hộ Lalang kêu gọi các anh em nhóm mình từ nay ăn muối I-ốt thay cơm vài ngày để nghĩ ra 01 cái tên hoành tráng, ấn tượng cho nhóm. Em nghĩ cả nhóm cũng nên có món quà nho nhỏ cho bác nào có tên được chọn để làm động lực giúp các bác suy nghĩ nhanh hơn. hehe.

Còn cái vụ off ở phòng thu MPU, cho em xin 01 vé ạ, mấy bác nghe "thu âm miễn phí" là ai cũng máu hết á, chắc hôm nào phải off Karaoke thêm lần nữa để luyện nội công trước khi vào phòng thu thôi.

Em định " po'c tem " cái topic này nhưng chậm chân rồi, chạy ko lại nhóc Conan.

PS: hôm nay em nổi máu sến một tí, mí bác thông cảm nha.

Quote Được gửi bởi Jasly View Post
    Hoan hô topic cực kỳ Kool của Lalang. Nhóm mình tuy chỉ mới cùng hội cùng thuyền khoảng gần 3 tháng nhưng anh em chơi với nhau rất thân tình và vui vẻ.. cùng cháp, cùng chơi, cùng chụp và cùng.."lên đỉnh".
    hehe..Lup lên đỉnh với bác nào nhà ta thế! khai cho ae biết đi
    HP: 0988 889973

Em không có học khóa vừa rồi, nhưng cho em tham gia với được không ạ. Vui là chính , chụp là mười, ae làm quen là mười một ạ.
    Mời các bác ghé chơi Film Group

rồi, có mẫu xịn nhà bác Compo đi thì nhất quyết phải có mặt )

Hoan hô ý kiến LALANG. Xin ủng hộ 2 tay 2 chân...

Chắc chắn sẽ tham gia buổi ra mắt! Thanks LALANG và anh chị chủ phòng thu âm MPU. Riêng mẫu thì lúc gặp... em cảm ơn sau!

Mẫu nhà đồng ý duyệt cho em mua 5DII nên em muốn lấy lòng. Nếu anh em đồng ý, CN này em dắt theo mẫu nhà ah!
    Được sửa bởi Chinnyplus lúc 10:25 PM ngày 08-12-2008
    KUCKYKOOL GROUP

Cha, phòng thu hiện đại quá. Các bác có cho người ngoài nhóm đăng ký được không ạ? Nếu được cho em đăng ký 1 suất để cổ vũ cho các bác nào

Tên nhóm nghe hay quá, KKK hay 3K cũng dễ nhớ, hehe
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

@Lup : dùng từ hình tượng quá..không hiểu..
    Tiện đây anh Duy làm cái live-show cho Ms Lup luôn đi..bữa trước hát chưa có phê thì phải
    Lớp trước em đi học chăm chỉ nhất nên em đăng ký luôn nhá
    1. Lalang
    2. Conan05
    3. thesun103 (đang đu cột)
    4. Jasly
    5. bo_bo_xinh_xich

Trang 1 / 11 123 ... Cuối cùngCuối cùng